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MWENYEKITI - BODI YA ZABUNI,

WAJUMBE - BODI YA ZABUNI,

HALMASHAURI YA JIJI DODOMA.

YAH: KUOMBA IDHINI YA KUTUMIA FORCE A/C KWENYE UNUNUZI WA VIFAA
VYA UJENZI WA MADARASA 147 KWA NJIA YA CIRCULAR RESOLUTION KWA
MUJIBU WA KANUNI NAMBA 58 YA GN. NA. 446 YA MWAKA 2013 NA
MAREKEBISHO YAKE YA MWAKA 2016.

Naomba Bodi ya Zabuni ipitie na kutoa idhini ya kutumia ‘FORCE A/C” kwa ajili ya Ununuzi
ya vifaa vya ujenzi wa madarasa 147 ikiwa Idara ya Elimu Sekondari madarasa 143 na Idara ya
Elimu Msingi madarasa 4 kwa kutumia fedha za UVIKO 19” kwa njia ya”Circular
Resolution”kwa mujibu wa Kanuni namba 58 ya Tangazo la Serikali namba 446 la Mwaka
2013 pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2016. Manunuzi yanayoombewa idhini ni yale
tu ambayo utaratibu uliotumika wa ununuzi wa FORCE A/C. Hivyo tunaomba idhini ya Bodi ya
Zabuni kwa manunuzi haya ili utaratibu mwingine wa ukamilishaji ufanyike kwa mujibu wa

Sheria na hatimaye kupata huduma husika.

Naomba Bodi ya Zabuni ipitie na kutoa idhini ya manunuzi hayo kwa njia ya FORCE
A/C kwa njia ya Circular Resolution kwa mujibu wa Kanuni namba 58 ya Tangazo la
Serikali namba 446 la Mwaka 2013 pamoja na marekebisho yake ya Mwaka 2016. Ni
muhimu sana manunuzi haya kupitishwa mapema na Bodi ya Zabuni kwa kuzingatia
ili kazi hizi ziweze kutekelezwa kwa wakati.



Naomba kila mjumbe asaini mbele ya jina lake.Kama anakubali asaini upande wa ndiyo
na kama ni hapana asaini sehemu ya hapana.

Na JINA LA MJUMBE NDIYO HAPANA
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